(0)
Hotline:0903020002

Sản phảm

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Giá: Liên hệ Để Đựơc Giá Tốt
MSSP: XG-SFP-ER-SM1550
Đặt hàng:
Lượt xem: 27

Đặt hàng qua điện thoại

Xin vui lòng gọi

Hotline: 0903020002
Hỗ trợ trực tuyến
Vũ Huy Sơn zalo

Module quang Single mode SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

- Form Factor: SFP+

- Wavelength: 1550nm

- Connector: LC

- Cable Type: Single mode

- TX Power: -1.0 ~ +3.0dBm

- Protocols: 10G Ethernet, MSA Compliant

- Max Data Rate: 10.7Gbps

- Max Distance: 40km

- Transmitter Type: 1550nm EML

- Receiver Sensitivity: < -15.5dBm

- Operation Temperature: 0 to 70°C (32 to 158°F)

- Bảo hành: 3 năm.

Sản phẩm liên quan

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Module quang RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550

Zalo