(0)
Hotline:0903020002

Sản phảm

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Giá: 1.780.000 VNĐ Đã có VAT
MSSP: XG-SFP-LR-SM1310
Đặt hàng:
Lượt xem: 86

Đặt hàng qua điện thoại

Xin vui lòng gọi

Hotline: 0903020002
Hỗ trợ trực tuyến
Vũ Huy Sơn zalo

Các thông số của Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (1310nm, 10km, LC).

Hệ số hình thức: SFP+

Bước sóng: 1310nm

Khoảng cách tối đa: 10km

Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA

Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây

Độ nhạy: <-14.4dBm

Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F)

Xuất xứ: Trung Quốc.

Bảo hành: 3 năm

Sản phẩm liên quan

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310

Zalo