(0)
Hotline:0903020002

Sản phảm

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Giá: 570.000 VNĐ
MSSP: MINI-GBIC-SX-MM850
Đặt hàng:
Lượt xem: 335

Đặt hàng qua điện thoại

Xin vui lòng gọi

Hotline: 0903020002
Hỗ trợ trực tuyến
Vũ Huy Sơn zalo

Tổng quan:

- Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
- Kiểu kết nối: LC
- Bước sóng: 850nm.
- Khoảng cách cáp tối đa: 550m.

Thiết bị mạng HUB Switch Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-SX

1. Ưu điểm của sản phẩm:

 - Thiết kế nhỏ gọn dễ lắp đặt và sử dụng

 - Hỗ trợ 2 đầu ra , vào

 - Dễ dàng lắp đặt và sử dụng

2. Thông số kỹ thuật và tính năng:

+ Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

+ Thiết bị mạng Mô-đun SFP HUB Switch có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

 - Thiết bị mạng Switch Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 Module Quang SFP

 - 1000BASE-SX

 - MultiMode (850nm, 550m, LC).

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850
Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Sản phẩm liên quan

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Module quang MultiMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Zalo