(0)
Hotline:0903020002

Sản phảm

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Giá: Liên hệ Để Đựơc Giá Tốt
MSSP: MINI-GBIC-LH40-SM1310
Đặt hàng:
Lượt xem: 27

Đặt hàng qua điện thoại

Xin vui lòng gọi

Hotline: 0903020002
Hỗ trợ trực tuyến
Vũ Huy Sơn zalo

Module quang Single mode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

- Form Factor: SFP

- Wavelength: 1310nm

- Connector: LC

- Cable Type: Single mode

- TX Power: -5.0 ~ 0dBm

- Protocols: SFF-8472 MSA Compliant, IEEE 802.3ah-2004

- Max Data Rate: 1.25Gbps

- Max Distance: 40km

- Receiver Sensitivity: < -23.0dBm

- Operation Temperature: 0 to 70°C (32 to 158°F)

- Bảo hành: 3 năm.

Sản phẩm liên quan

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310

Zalo