(0)
Hotline:0903020002

Sản phảm

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Giá: Liên hệ Để Đựơc Giá Tốt
MSSP: 40G-QSFP-LR4-SM1310
Đặt hàng:
Lượt xem: 50

Đặt hàng qua điện thoại

Xin vui lòng gọi

Hotline: 0903020002
Hỗ trợ trực tuyến
Vũ Huy Sơn zalo

Module quang Single mode QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

- 40G LR Single-mode Fiber Module, QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).

- Form Factor: QSFP+

- Wavelength: 1310nm

- Connector: LC

- Cable Type: Single mode

- Bảo hành: 3 năm.

Sản phẩm liên quan

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Module quang RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310

Zalo