Bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1300G
Bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1300G
Giá: 820.000 VNĐ Đã VAT
MSSP: RG-EW1300G
Đặt hàng:
Lượt xem: 1010
KHUYẾN MÃI
  Miễn phí hướng dẫn sử dụng và cài đặt từ xa cho khách hàng ở xa.
  Miễn phí giao hàng, cài đặt và hướng dẫn sử dụng khu vực HCM.
Thông số kỹ thuật bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1300G Chuẩn AC tốc độ 1300Mbps Cổng Gigabit
\r\n\r\n
– MIMO: 2,4 GHz: 2×2, 5 GHz: 2×2
\r\n– Giao diện: 1 cổng WAN x 10/100/1000 Base-T, 3 cổng LAN x 10/100/1000 Base-T
\r\n– Các tiêu chuẩn vô tuyến: Wi-Fi 5 (802.11ac)
\r\n– Ăng ten: 5 ăng ten ngoài
\r\n– Tốc độ Wi-Fi Tối đa: 2,4 GHz: 400 Mbps/ 5 GHz: 867 Mbps
\r\n– Độ lợi Ăng-ten: 2,4 GHz: 4,5 dBi 5 GHz: 5,5 dBi
\r\n– Công nghệ tiên tiến: Ruijie DDNS, VPN, OFDMA, IPv6
\r\n– Người dùng kết nối đồng thời: 32
\r\n– Trọng lượng: 0,29 kg (không bao gồm vỏ hộp)
\r\n– Kích thước (DxRxC): 230 mm × 130 mm × 30 mm
\r\n– Nguồn điện: DC 12V/1.0A